<?xml version="1.0" encoding="UTF-8"?><rss version="2.0"
	xmlns:content="http://purl.org/rss/1.0/modules/content/"
	xmlns:wfw="http://wellformedweb.org/CommentAPI/"
	xmlns:dc="http://purl.org/dc/elements/1.1/"
	xmlns:atom="http://www.w3.org/2005/Atom"
	xmlns:sy="http://purl.org/rss/1.0/modules/syndication/"
	xmlns:slash="http://purl.org/rss/1.0/modules/slash/"
	>

<channel>
	<title>chanel boy 10 &#8211; Luxury Marketplace</title>
	<atom:link href="https://www.seesawseen.co/product-tag/chanel-boy-10/feed/" rel="self" type="application/rss+xml" />
	<link>https://www.seesawseen.co</link>
	<description>ตลาดแบรนด์เนม ทุกคนขายได้ ไม่มีค่าธรรมเนียม</description>
	<lastBuildDate>Sat, 15 Jul 2023 07:38:10 +0000</lastBuildDate>
	<language>th</language>
	<sy:updatePeriod>
	hourly	</sy:updatePeriod>
	<sy:updateFrequency>
	1	</sy:updateFrequency>
	<generator>https://wordpress.org/?v=7.0</generator>

<image>
	<url>https://www.seesawseen.co/wp-content/uploads/2023/04/cropped-SSSbag2-32x32.jpg</url>
	<title>chanel boy 10 &#8211; Luxury Marketplace</title>
	<link>https://www.seesawseen.co</link>
	<width>32</width>
	<height>32</height>
</image> 
	<item>
		<title>Used in good condition Chanel boy 10 black goat skin ขอบนอกเป็น patent holo 21</title>
		<link>https://www.seesawseen.co/shop/bags/used-in-good-condition-chanel-boy-10-black-goat-skin-%e0%b8%82%e0%b8%ad%e0%b8%9a%e0%b8%99%e0%b8%ad%e0%b8%81%e0%b9%80%e0%b8%9b%e0%b9%87%e0%b8%99-patent-holo-21/</link>
					<comments>https://www.seesawseen.co/shop/bags/used-in-good-condition-chanel-boy-10-black-goat-skin-%e0%b8%82%e0%b8%ad%e0%b8%9a%e0%b8%99%e0%b8%ad%e0%b8%81%e0%b9%80%e0%b8%9b%e0%b9%87%e0%b8%99-patent-holo-21/#respond</comments>
		
		<dc:creator><![CDATA[crystal9ice]]></dc:creator>
		<pubDate>Sat, 15 Jul 2023 07:38:02 +0000</pubDate>
				<guid isPermaLink="false">https://www.seesawseen.co/shop/uncategorized/used-in-good-condition-chanel-boy-10-black-goat-skin-%e0%b8%82%e0%b8%ad%e0%b8%9a%e0%b8%99%e0%b8%ad%e0%b8%81%e0%b9%80%e0%b8%9b%e0%b9%87%e0%b8%99-patent-holo-21/</guid>

					<description><![CDATA[<p><a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a><br />
<img src="https://www.seesawseen.co/wp-content/uploads/2023/07/S__23019802-1.jpg" style="display: block; margin: 1em auto"><br />
<a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace - ตลาดแบรนด์เนม ทุกคนขายได้ ไม่มีค่าธรรมเนียม</a></p>
<p>Used in good condition chanel boy 10 black goat skin ขอบนอกเป็น patent holo 21 </p>
<p>อปก ถุงผ้า กล่อง การ์ด</p>
<p>ใบตรวจ holo </p>
<p>สภาพกป สวย ด้านในสะอาด มุมสวย หลังสวย อะไหล่ดี ไม่มีตำหนิหนัก มีการใช้งานทั่วไป</p>
<p>ราคาบอยตอนนี้ 240,000</p>
<p>129900</p>
<p></p>
<p>ติดต่อ</p>
<p>❤️MYLOVE BRANDBAG❤️</p>
<p>👉 <a data-mce-href="https://lin.ee/ywEFsVT" href="https://lin.ee/ywEFsVT">https://lin.ee/ywEFsVT</a></p>
<p>👉 <a data-mce-href="https://linktr.ee/loporve" href="https://linktr.ee/loporve">https://linktr.ee/loporve</a></p>
<p> 🙂🙂🙂</p>
<p>The post <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/shop/bags/used-in-good-condition-chanel-boy-10-black-goat-skin-%e0%b8%82%e0%b8%ad%e0%b8%9a%e0%b8%99%e0%b8%ad%e0%b8%81%e0%b9%80%e0%b8%9b%e0%b9%87%e0%b8%99-patent-holo-21/">Used in good condition Chanel boy 10 black goat skin ขอบนอกเป็น patent holo 21</a> first appeared on <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a> and is written by <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/store/crystal9ice">crystal9ice</a></p>
]]></description>
										<content:encoded><![CDATA[<p><a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a><br />
<img src="https://www.seesawseen.co/wp-content/uploads/2023/07/S__23019802-1.jpg" style="display: block; margin: 1em auto"><br />
<a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace - ตลาดแบรนด์เนม ทุกคนขายได้ ไม่มีค่าธรรมเนียม</a></p>
<p><br data-mce-bogus="1"></p>
<p>The post <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/shop/bags/used-in-good-condition-chanel-boy-10-black-goat-skin-%e0%b8%82%e0%b8%ad%e0%b8%9a%e0%b8%99%e0%b8%ad%e0%b8%81%e0%b9%80%e0%b8%9b%e0%b9%87%e0%b8%99-patent-holo-21/">Used in good condition Chanel boy 10 black goat skin ขอบนอกเป็น patent holo 21</a> first appeared on <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a> and is written by <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/store/crystal9ice">crystal9ice</a></p>
]]></content:encoded>
					
					<wfw:commentRss>https://www.seesawseen.co/shop/bags/used-in-good-condition-chanel-boy-10-black-goat-skin-%e0%b8%82%e0%b8%ad%e0%b8%9a%e0%b8%99%e0%b8%ad%e0%b8%81%e0%b9%80%e0%b8%9b%e0%b9%87%e0%b8%99-patent-holo-21/feed/</wfw:commentRss>
			<slash:comments>0</slash:comments>
		
		
			</item>
		<item>
		<title>🔥Used Very good condition Chanel Boy10 holo23 black caviar</title>
		<link>https://www.seesawseen.co/shop/bags/%f0%9f%94%a5used-very-good-condition-chanel-boy10-holo23-black-caviar/</link>
					<comments>https://www.seesawseen.co/shop/bags/%f0%9f%94%a5used-very-good-condition-chanel-boy10-holo23-black-caviar/#respond</comments>
		
		<dc:creator><![CDATA[seesawseen.lux]]></dc:creator>
		<pubDate>Sun, 09 Jul 2023 14:43:48 +0000</pubDate>
				<guid isPermaLink="false">https://www.seesawseen.co/shop/uncategorized/%f0%9f%94%a5used-very-good-condition-chanel-boy10-holo23-black-caviar/</guid>

					<description><![CDATA[<p><a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a><br />
<img src="https://www.seesawseen.co/wp-content/uploads/2023/07/S__28557470.jpg" style="display: block; margin: 1em auto"><br />
<a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace - ตลาดแบรนด์เนม ทุกคนขายได้ ไม่มีค่าธรรมเนียม</a></p>
<p>🔥Used Very good condition </p>
<p>Chanel Boy10 holo23 black caviar </p>
<p>🎁กล่อง การ์ด บุ๊ค ริบบิ้น ดอกคามิ</p>
<p>สภาพสวยทรงดี หนังดำสนิท ขอบมุมดีไม่มีถลอกค่ะ รอยใช้งานทั่วไป</p>
<p>ไม่มีตำหนิหนัก ฝาไม่หักจ้า</p>
<p>🔥139,990net🔥</p>
<p></p>
<p>😍👉PMK'S BRANDNAME</p>
<p>Line ID : @pmk_brand</p>
<p><a data-mce-href="https://lin.ee/Tejz9Df" href="https://lin.ee/Tejz9Df">https://lin.ee/Tejz9Df</a></p>
<p>IG : lady.pemika</p>
<p>The post <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/shop/bags/%f0%9f%94%a5used-very-good-condition-chanel-boy10-holo23-black-caviar/">🔥Used Very good condition Chanel Boy10 holo23 black caviar</a> first appeared on <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a> and is written by <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/author/seesawseen-lux/">seesawseen.lux</a></p>
]]></description>
										<content:encoded><![CDATA[<p><a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a><br />
<img src="https://www.seesawseen.co/wp-content/uploads/2023/07/S__28557470.jpg" style="display: block; margin: 1em auto"><br />
<a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace - ตลาดแบรนด์เนม ทุกคนขายได้ ไม่มีค่าธรรมเนียม</a></p>
<p><br data-mce-bogus="1"></p>
<p>The post <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/shop/bags/%f0%9f%94%a5used-very-good-condition-chanel-boy10-holo23-black-caviar/">🔥Used Very good condition Chanel Boy10 holo23 black caviar</a> first appeared on <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a> and is written by <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/author/seesawseen-lux/">seesawseen.lux</a></p>
]]></content:encoded>
					
					<wfw:commentRss>https://www.seesawseen.co/shop/bags/%f0%9f%94%a5used-very-good-condition-chanel-boy10-holo23-black-caviar/feed/</wfw:commentRss>
			<slash:comments>0</slash:comments>
		
		
			</item>
		<item>
		<title>🔥Rare🔥Chanel Boy10 in Chevron in black caviar holo24</title>
		<link>https://www.seesawseen.co/shop/bags/%f0%9f%94%a5rare%f0%9f%94%a5chanel-boy10-in-chevron-in-black-caviar-holo24-2/</link>
					<comments>https://www.seesawseen.co/shop/bags/%f0%9f%94%a5rare%f0%9f%94%a5chanel-boy10-in-chevron-in-black-caviar-holo24-2/#respond</comments>
		
		<dc:creator><![CDATA[seesawseen.lux]]></dc:creator>
		<pubDate>Sun, 09 Jul 2023 14:22:04 +0000</pubDate>
				<guid isPermaLink="false">https://www.seesawseen.co/shop/uncategorized/%f0%9f%94%a5rare%f0%9f%94%a5chanel-boy10-in-chevron-in-black-caviar-holo24-2/</guid>

					<description><![CDATA[<p><a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a><br />
<img src="https://www.seesawseen.co/wp-content/uploads/2023/07/S__28557461.jpg" style="display: block; margin: 1em auto"><br />
<a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace - ตลาดแบรนด์เนม ทุกคนขายได้ ไม่มีค่าธรรมเนียม</a></p>
<p>🔥Rare🔥Chanel Boy10 in Chevron in black caviar holo24</p>
<p>🎁full set rec นอก</p>
<p>สวยทุกท่วงท่าค่ะ ลายนี้ทำมาน้อยนะคะ ใครชอบไม่ซ้ำใครต้องจัดค่าสภาพสวยทรงสวย</p>
<p>ไม่ได้ใส่จัดทรงใดๆ ขอบมุมดี </p>
<p>หลังไม่หัก รอยใช้งานทั่วไปค่ะ</p>
<p>สภาพสวยเริสสสสส ราคาเบามาก</p>
<p>คุ้มสุดๆๆๆๆๆๆ สีดำคาเวียร์ราคานี้</p>
<p></p>
<p>🔥139,990🔥net</p>
<p></p>
<p>😍👉PMK'S BRANDNAME</p>
<p>Line ID : @pmk_brand</p>
<p><a data-mce-href="https://lin.ee/Tejz9Df" href="https://lin.ee/Tejz9Df">https://lin.ee/Tejz9Df</a></p>
<p>IG : lady.pemika</p>
<p>The post <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/shop/bags/%f0%9f%94%a5rare%f0%9f%94%a5chanel-boy10-in-chevron-in-black-caviar-holo24-2/">🔥Rare🔥Chanel Boy10 in Chevron in black caviar holo24</a> first appeared on <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a> and is written by <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/author/seesawseen-lux/">seesawseen.lux</a></p>
]]></description>
										<content:encoded><![CDATA[<p><a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a><br />
<img src="https://www.seesawseen.co/wp-content/uploads/2023/07/S__28557461.jpg" style="display: block; margin: 1em auto"><br />
<a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace - ตลาดแบรนด์เนม ทุกคนขายได้ ไม่มีค่าธรรมเนียม</a></p>
<p><br data-mce-bogus="1"></p>
<p>The post <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/shop/bags/%f0%9f%94%a5rare%f0%9f%94%a5chanel-boy10-in-chevron-in-black-caviar-holo24-2/">🔥Rare🔥Chanel Boy10 in Chevron in black caviar holo24</a> first appeared on <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a> and is written by <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/author/seesawseen-lux/">seesawseen.lux</a></p>
]]></content:encoded>
					
					<wfw:commentRss>https://www.seesawseen.co/shop/bags/%f0%9f%94%a5rare%f0%9f%94%a5chanel-boy10-in-chevron-in-black-caviar-holo24-2/feed/</wfw:commentRss>
			<slash:comments>0</slash:comments>
		
		
			</item>
		<item>
		<title>Used once Chanel Boy 10</title>
		<link>https://www.seesawseen.co/shop/bags/used-once-chanel-boy-10/</link>
					<comments>https://www.seesawseen.co/shop/bags/used-once-chanel-boy-10/#respond</comments>
		
		<dc:creator><![CDATA[seesawseen.lux]]></dc:creator>
		<pubDate>Sun, 25 Jun 2023 15:54:27 +0000</pubDate>
				<guid isPermaLink="false">https://www.seesawseen.co/shop/uncategorized/used-once-chanel-boy-10/</guid>

					<description><![CDATA[<p><a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a><br />
<img src="https://www.seesawseen.co/wp-content/uploads/2023/06/S__16982410.jpg" style="display: block; margin: 1em auto"><br />
<a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace - ตลาดแบรนด์เนม ทุกคนขายได้ ไม่มีค่าธรรมเนียม</a></p>
<p>Used once chanel boy10</p>
<p>Microchip คาเวียร์ </p>
<p></p>
<p>Full set ครบบิลไทย 🇹🇭23</p>
<p></p>
<p>ขาดทุนไปครึ่งแสนกว่า 2xxxxx</p>
<p><a href="https://linktr.ee/loporve">Mylove_brandbag Chanel Hermes &#124; Instagram, Facebook &#124; Linktree</a><br data-mce-bogus="1"></p>
<p>The post <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/shop/bags/used-once-chanel-boy-10/">Used once Chanel Boy 10</a> first appeared on <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a> and is written by <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/author/seesawseen-lux/">seesawseen.lux</a></p>
]]></description>
										<content:encoded><![CDATA[<p><a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a><br />
<img src="https://www.seesawseen.co/wp-content/uploads/2023/06/S__16982410.jpg" style="display: block; margin: 1em auto"><br />
<a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace - ตลาดแบรนด์เนม ทุกคนขายได้ ไม่มีค่าธรรมเนียม</a></p>
<p><br data-mce-bogus="1"></p>
<p>The post <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/shop/bags/used-once-chanel-boy-10/">Used once Chanel Boy 10</a> first appeared on <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a> and is written by <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/author/seesawseen-lux/">seesawseen.lux</a></p>
]]></content:encoded>
					
					<wfw:commentRss>https://www.seesawseen.co/shop/bags/used-once-chanel-boy-10/feed/</wfw:commentRss>
			<slash:comments>0</slash:comments>
		
		
			</item>
		<item>
		<title>🔥Very like new🔥 Chanel Boy 10 in Chevron Calf Skin Holo28 Shiny So Black HW</title>
		<link>https://www.seesawseen.co/shop/bags/%f0%9f%94%a5very-like-new%f0%9f%94%a5-chanel-boy-10-in-chevron-calf-skin-holo28-shiny-so-black-hw/</link>
					<comments>https://www.seesawseen.co/shop/bags/%f0%9f%94%a5very-like-new%f0%9f%94%a5-chanel-boy-10-in-chevron-calf-skin-holo28-shiny-so-black-hw/#respond</comments>
		
		<dc:creator><![CDATA[crystal9ice]]></dc:creator>
		<pubDate>Thu, 25 May 2023 04:51:18 +0000</pubDate>
				<guid isPermaLink="false">https://www.seesawseen.co/shop/uncategorized/%f0%9f%94%a5very-like-new%f0%9f%94%a5-chanel-boy-10-in-chevron-calf-skin-holo28-shiny-so-black-hw/</guid>

					<description><![CDATA[<p><a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a><br />
<img src="https://www.seesawseen.co/wp-content/uploads/2023/05/S__27959659.jpg" style="display: block; margin: 1em auto"><br />
<a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace - ตลาดแบรนด์เนม ทุกคนขายได้ ไม่มีค่าธรรมเนียม</a></p>
<p>🔥Very like new🔥 Chanel Boy 10 in Chevron Calf Skin Holo28 Shiny So Black HW</p>
<p>🎁อปก Full set+ใบเสร็จไทย</p>
<p>สวยมากๆค่ะใบนี้  สีดำราคาเบาๆ</p>
<p>อะไหล่สีนี้หายากจ้า ดำเงาสวยๆ </p>
<p>สะพายเเล้วน่ารักมาก เก็บส่วนใหญ่ใช้น้อย. ซีลในซีลข้างครบ สวยปั้วๆ</p>
<p>สวยมาก เด่นเริสมากค่ะ ไม่เหมือนใคร สวยมาก </p>
<p>ประหยัดไป9หมื่นจากของใหม่ ได้สภาพกริบๆสวยๆแรร์ๆ ใหม่ๆค่า</p>
<p>Size10 ราคานี้หาไม่ได้ละค่า  สภาพกริบๆ เทขาดทุนไปเลย </p>
<p>🔥💕ติดต่อ &#62;&#62; PMK's Brandname</p>
<p>Line: @pmk_brand (มี@ค่ะ)</p>
<p><a data-mce-href="https://lin.ee/Tejz9Df" href="https://lin.ee/Tejz9Df">https://lin.ee/Tejz9Df</a></p>
<p>IG : lady.pemika</p>
<p>FB : Sunisa Unyapo(pemika)</p>
<p>The post <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/shop/bags/%f0%9f%94%a5very-like-new%f0%9f%94%a5-chanel-boy-10-in-chevron-calf-skin-holo28-shiny-so-black-hw/">🔥Very like new🔥 Chanel Boy 10 in Chevron Calf Skin Holo28 Shiny So Black HW</a> first appeared on <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a> and is written by <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/store/crystal9ice">crystal9ice</a></p>
]]></description>
										<content:encoded><![CDATA[<p><a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a><br />
<img src="https://www.seesawseen.co/wp-content/uploads/2023/05/S__27959659.jpg" style="display: block; margin: 1em auto"><br />
<a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace - ตลาดแบรนด์เนม ทุกคนขายได้ ไม่มีค่าธรรมเนียม</a></p>
<p><br data-mce-bogus="1"></p>
<p>The post <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/shop/bags/%f0%9f%94%a5very-like-new%f0%9f%94%a5-chanel-boy-10-in-chevron-calf-skin-holo28-shiny-so-black-hw/">🔥Very like new🔥 Chanel Boy 10 in Chevron Calf Skin Holo28 Shiny So Black HW</a> first appeared on <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co">Luxury Marketplace</a> and is written by <a rel="nofollow" href="https://www.seesawseen.co/store/crystal9ice">crystal9ice</a></p>
]]></content:encoded>
					
					<wfw:commentRss>https://www.seesawseen.co/shop/bags/%f0%9f%94%a5very-like-new%f0%9f%94%a5-chanel-boy-10-in-chevron-calf-skin-holo28-shiny-so-black-hw/feed/</wfw:commentRss>
			<slash:comments>0</slash:comments>
		
		
			</item>
	</channel>
</rss>
